Gabatarwa

Title
Maƙasudai

A cikin modulolin da suka gabata, kun dubi hanyoyi, dabaru, da kayan aikin da ake amfani da su wajen samu, tsarawa, aiwatarwa, da kuma sanya ido da auna shirinku. A cikin wannan modul, muna nazartar yadda ya kamata a sanya koyo da ɗaukar hannu a cikin matakan aiwatar da shirin da kuma tasirin koyo da ɗaukar hannu na shirin P/CVE. Kai tsaye, modul ɗin na da manufar:

1
Details

Bayyana amfani da dacewar koyo da ɗaukar hannu ga shirin samar da ci gaba a matakin gama-gari, da kuma musamman shirye-shiryen P/CVE

2p
Details

Samar da muhimman tsare-tsaren aiki, matakai, da ingantattun kayan aiki na sanya koyo da ɗauƙar hannu a cikin shirye-shirye

Title
Tambayoyin Jagoranci

Domin taimaka muku wajen sanya koyo da ɗaukar kwaikwayo a cikin shirinku na P/CVE, ku yi la'akari da tambayoyin jagoranci da ke ƙasa:

  • Me ya sa koyo da ɗaukar hannu ke da muhimmanci ga aikinmu na P/CVE?
  • Mene ne abu mai muhimmanci da za a koya game da shi domin mu yi sauye-sauyen da suka kamata ga shirye-shiryenmu yayin aiwatar da su?
  • Ta yaya za mu iya sanya tsare-tsaren koyo a cikin tsarin aikinmu?
  • Wane ne ke da alhakin ɗukowa, turawa, da kuma amfani da abin da aka koya a shirin?
  • Wane bayyanannun kayan aiki za mu iya yin amfani da su domin yin amfani da koyo da ɗaukar hannu a cikin ayyukanmu?
  • A ina ne za mu samu ƙarin kayan aiki, samfura, da kayan da za su taimaka wa koyo da ɗaukar hannu?